นายสุรินทร์ มหาวรรณ์ รองผู้อำนวยวิทยาลัยชุมชนแม่ฮ่องสอน นำนักศึกษาโครงการกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา สาขาเทคโนโลยีการเกษตรวิทยาลัยชุมชนแม่ฮ่องสอน เยี่ยมชมพื้นที่และการให้บริการศูนย์พัฒนาทักษะและการเรียนรู้ ICT อุทยานการเรียนรู้แม่ฮ่องสอน
รองผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนแม่ฮ่องสอน นำนักศึกษาโครงการกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษาเยี่ยมชมศูนย์ ฯ นายสุรินทร์ มหาวรรณ์ รองผู้อำนวยวิทยาลัยชุมชนแม่ฮ่องสอน นำนักศึกษาโครงการกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา สาขาเทคโนโลยีการเกษตรวิทยาลัยชุมชนแม่ฮ่องสอน เยี่ยมชมพื้นที่และการให้บริการศูนย์พัฒนาทักษะและการเรียนรู้ ICTอุทยานการเรียนรู้แม่ฮ่องสอน เมื่อวันที่ 7 ตุลาคม 2563
![](/img/upload/image/2563/6_Visit/2563-10-07/40.jpg)
![](/img/upload/image/2563/6_Visit/2563-10-07/41.jpg)
![](/img/upload/image/2563/6_Visit/2563-10-07/42.jpg)
![](/img/upload/image/2563/6_Visit/2563-10-07/43.jpg)
![](/img/upload/image/2563/6_Visit/2563-10-07/44.jpg)