ดร.สิริกร มณีรินทร์ นายกสภาสถาบันวิทยาลัยชุมชน
ดร.สิริกร มณีรินทร์ นายกสภาสถาบันวิทยาลัยชุมชน และคุณพงษ์เดช ศรีวชิรประดิษฐ์ กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ พร้อมด้วยอาจารย์สุเทพ นุชทรวง ประธานสภาวิทยาลัยชุมชนแม่ฮ่องสอน, นายคมสัน คูสินทรัพย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนแม่ฮ่องสอน เยี่ยมชม การดำเนินงานศูนย์พัฒนาทักษะและการเรียนรู้ ICT แม่ฮ่องสอน อุทยานการเรียนรู้แม่ฮ่องสอน เมื่อวันอาทิตย์ ที่ 20 มีนาคม 2565
![](http://www.mhsict.org.61.19.250.23.no-domain.name/mh-admin/ewupload13.php?rnd=253074998&id=x_image&table=overall_lists&x_image=da5a0a27d83e57d12da5456d37fa43ca.jpg&download=1)