สำนักงานจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดแสดงนิทรรศการบทบาทของจังหวัดแม่ฮ่องสอนต่อการสนับสนุนการเป็นประธานอาเซียนของไทยในปี
สำนักงานจังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดแสดงนิทรรศการบทบาทของจังหวัดแม่ฮ่องสอนต่อการสนับสนุนการเป็นประธานอาเซียนของไทยในปี 2562 โดยมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอน นายจารึก เหล่าประเสริฐ เป็นประธานในพิธีเปิด เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2562 พร้อมเดินเยี่ยมชมพื้นที่การเรียนรู้ภายในศูนย์พัฒนาทักษะและการเรียนรู้ ICT อุทยานการเรียนรู้แม่ฮ่องสอน อาคารหมอกใหม่ นิทรรศการอาเซียนดังกล่าวจะจัดแสดง ณ ลานหมอกใหม่ ศูนย์พัฒนาทักษะและการเรียนรู้ ICT อุทยานการเรียนรู้แม่ฮ่องสอน อาคารหมอกใหม่ ตั้งแต่วันนี้ ถึง เดือนธันวาคม 2562 ผู้สนใจสามารถเข้าชมได้ทุกวัน ไม่เว้นวันหยุดราชการในเวลา 08.30 - 21.00 น.
![](/img/upload/image/2562/5_Service%20area/62-02-22/86.jpg)
![](/img/upload/image/2562/5_Service%20area/62-02-22/88.jpg)
![](/img/upload/image/2562/5_Service%20area/62-02-22/90.jpg)
![](/img/upload/image/2562/5_Service%20area/62-02-22/95.jpg)
![](/img/upload/image/2562/5_Service%20area/62-02-22/96.jpg)