สำนักงานส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดอบรมหลักสูตรการเข้าใจดิจิตอลและการค้าออนไลน์
สำนักงานส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน จัดอบรมหลักสูตรการเข้าใจดิจิตอลและการค้าออนไลน์ ในโครงการพัฒนาเครือข่ายเศรษฐกิจดิจิทัลสู่ชุมชนในระดับตำบล ให้แก่นักศึกษาการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย อำเภอเมือง จังหวัดแม่ฮ่องสอน จำนวน 20 คน ณ ห้องอบรมคอมพิวเตอร์ ศูนย์ ICT อุทยานการเรียนรู้แม่ฮ่องสอน อาคารหมอกใหม่ ในวันที่ 16 – 17 มิถุนายน 2563 เวลา 09.00 น. – 16.00 น. วิทยากรโดย อาจารย์เอมอร ลิ้มวัฒนา
![](/img/upload/image/2563/5_Service%20area/2563-06-16/IMG_0394.jpg)
![](/img/upload/image/2563/5_Service%20area/2563-06-16/IMG_0398.jpg)
![](/img/upload/image/2563/5_Service%20area/2563-06-16/IMG_0417.jpg)
![](/img/upload/image/2563/5_Service%20area/2563-06-16/IMG_0450.jpg)